ตุลาคม 21, 2014, 03:41:37 PM
Loading

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครยังไม่ได้สำเนาคู่มือจดทะเบียนรถบ้างครับ !!  (อ่าน 921 ครั้ง)

HENGYOO

• 1,000km.
  • *
ได้รถตั้งแต่มีนาคม  ไปจองเลขทะเบียนตั้งแต่เมษา  ได้ป้ายขาวกรกฎาคม จนบัดนี้ พี่เซลที่ iTOA เค้ายังบอกอย่างเดียวว่าที่ขนส่งเค้าช้า เค้ามีปัญหา โง้นงี้ มันจริงไหมครับ ผมรอใบนี้ใบเดียวจะไปทำเรื่องรถคันแรก
เพื่อนผม ไปซื้อ รถพี่โดม ออกหลังผมเป็นเดือนจนตอนนี้มันไปยื่นที่สรรพสามิต เรียบร้อยละ
ใครออกรถที่เดียวกัน หรือได้แล้ว ขอคำแนะนำด้วยครับ