กันยายน 19, 2014, 12:42:27 AM
Loading

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้สวิฟ  (อ่าน 979 ครั้ง)

kookkie

• 1,000km.
  • *
อยากได้สวิฟ
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 11:30:23 PM »
ถ้าจองที่อุดร...topสีแดง....จะได้ตอนไหนคับบบบ...ขับเฟียต้าแต่หลงไหลสวิฟ  :-*                                                         

WOON

• Administrator
  • 100,000km.
  • เจตนาร้าย แต่หวังดี
    • ThaiSuzukiSwiftClub.com
Re: อยากได้สวิฟ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 08:44:09 AM »
ถ้าจองที่อุดร...topสีแดง....จะได้ตอนไหนคับบบบ...ขับเฟียต้าแต่หลงไหลสวิฟ  :-*                                                       

เว็บนี้ เป็นเว็บที่จัดทำโดยผู้ใช้สวิฟ ไม่ได้จัดทำโดย บริษัทซูซุกิ หรือ จัดทำโดยโชว์รูม ซูซุกิ
คำถามที่ถามมา ถ้าจองตั้งแต่ ธันวาคมปีที่แล้วน่าจะได้รถแล้ว
ถ้าจองตั้งแต่ มิถุนายน คงได้รถต้นปีหน้า ถ้าจองเมื่อวาน ต้องเรียนให้ไปถามกับเซลล์ที่ขายรถให้นะครับผม

เฟียสต้า ดีกว่าสวิฟนะครับผม