กรกฎาคม 29, 2014, 11:46:57 PM
Loading

ผู้เขียน หัวข้อ: ##TRIPLE P จัดโปรครบ1ปี จัดหนักจัดเต็มชุดสปอร์ทGTi พร้อมทำสี23900บ.## / PPP  (อ่าน 96762 ครั้ง)

mak_kung

• 1,000km.
  • *
 :)ขอราคาชุดแต่ง script  + สปอยเลอร์ script  ที่ทำสีครับแล้ว >:(

layoutplan

• 1,000km.
  • *

8) ชุดแต่ง SCRIT 2012 มาแล้วนะครับ เพื่อนๆท่านใดที่สั่งไว้เข้ามา จัดได้เลย อิอิ 8)

ขอราคาชุดแต่ง script
กันชนหลัง+ดิฟฟิวเซอ มันไม่ใช่ของแบบ script แท้ใช่ไหมครับ
เพราะตามรูปพาร์ทของแท้มันไม่ได้ติดมากับกันชนหลังเลยครับ แล้วรูปทรงมันยังไม่ค่อยเหมือนด้วยครับ
สรุปมันใช้ไหมครับ งงครับผม
ขอบคุณครับ

richy88

• 1,000km.
  • *

8) ชุดแต่ง SCRIT 2012 มาแล้วนะครับ เพื่อนๆท่านใดที่สั่งไว้เข้ามา จัดได้เลย อิอิ 8)

ขอราคาชุดแต่ง script
กันชนหลัง+ดิฟฟิวเซอ มันไม่ใช่ของแบบ script แท้ใช่ไหมครับ
เพราะตามรูปพาร์ทของแท้มันไม่ได้ติดมากับกันชนหลังเลยครับ แล้วรูปทรงมันยังไม่ค่อยเหมือนด้วยครับ
สรุปมันใช้ไหมครับ งงครับผม
ขอบคุณครับ

ใช่ครับ ไม่ใช่ SCRIT แท้ครับ เป็นงานที่เราพัฒนามามาจาก SCRIT MC ครับ และเป็นงานไทยทำครับ ถ้าต้องการของแท้ก็ต้องสั่งญี่ปุ่นอย่างเดียวครับ ที่อื่นไม่น่าใช่ครับ คงหายงงนะครับ อยากทราบอะไรเพิ่มเติมโทรมาได้ตลอดครับ 086-3668788 ครับ ผมพิมพ์ไม่เก่งครับ อิอิ

Bowtun

• 1,000km.
  • *
8)เข้ามาอัพ นิดนุง กะตัว GA ขาวๆ อิอิ :-[

งานดีๆ มีที่ ทริปเปิ้ลพี ออโต้ช็อป ครับ
ไฟเลี้ยวแก้มข้างแบบในรูปรถเจ้าของร้านมีของมั้ยครัยขอราคาหน่อย

ponsaku

• 1,000km.
  • *
ขอราคาถาดท้าย กับ ไฟตัดหมอก ส่งทาง PM ก็ได้ครับ

chay2525

• 1,000km.
  • *
ขอราคาชุดแต่ง script  + สปอยเลอร์ script พร้อมทำสีขาวและติดตั้งด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
ของซิ่งราคามิตรภาพเชิญได้ครับ
     http://www.thaisuzukiswiftclub.com/forum/index.php/topic,1549.0.html

ChivasAloha

• 5,000km.
  • **
ขอราคากระจังหน้า monster หน่อยครับ

Blackjack

• 1,000km.
  • *
ขอราคาทุกรายการเลยนะครับ  :-X

Papao

• 1,000km.
  • *
ขอราคากะจังหน้า monter หน่อยคร้าบ

ChivasAloha

• 5,000km.
  • **
ราคากระจังหน้าด้วยคนคราบบบ

Bowtun

• 1,000km.
  • *
พี่เจี๊ยบครับผมคนที่ซื้อไฟเลียวแก้มข้างไปตอนงานมีตติ้งแก่งกระจานอะครับ พอดีมีพี่ที่ออฟฟิตเค้าบอกว่าพี่จบ พณ. เลยแวะมาทักทายครับ ถ้าผิดคนขออภัยด้วยครับ ผมรุ่น22 ครับ

post-19

• 1,000km.
  • *
ขอราคาชุดแต่งแต่ละชุดหน่อยครับผม

chay2525

• 1,000km.
  • *
เงียบกริ๊ป  :-\
ของซิ่งราคามิตรภาพเชิญได้ครับ
     http://www.thaisuzukiswiftclub.com/forum/index.php/topic,1549.0.html

yinz

• 1,000km.
  • *
ขอราคา ชุดแต่ง SCRIT รวมทำสีด้วยครับ
ขอบคุณครับ

richy88

• 1,000km.
  • *
พี่เจี๊ยบครับผมคนที่ซื้อไฟเลียวแก้มข้างไปตอนงานมีตติ้งแก่งกระจานอะครับ พอดีมีพี่ที่ออฟฟิตเค้าบอกว่าพี่จบ พณ. เลยแวะมาทักทายครับ ถ้าผิดคนขออภัยด้วยครับ ผมรุ่น22 ครับ
ครับผมรุ่น16ครับ